564 4050

06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Hreysti & Vellíðan - 7. janúar

Salur 9 Heiðbrá
06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
08:30 - 09:30

Hot Yoga Flow

Flow I Heiðbrá 60 mín
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind/Heiðbrá
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 5. nóv

Bootcamp salur Dagmar/Lilja María
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 5. nóv

Bootcamp salur Dagmar/Lilja María
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 5. nóv

Salur 9 Dagmar/Lilja María
12:00 - 12:45

Fitness Fusion

Salur 1 Heiðbrá
12:05 - 13:00

Power Spinning

Salur 2 Fjóla 55 mín
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Salur 4
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 14. jan

Salur 9 12-15 ára
16:30 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Salur4
16:30 - 17:15

Hot Body Sculpt

Salur 5 Sólrún María
17:30 - 18:30

Hot Vinyasa Flow

Salur 5 Sólrún María 60 mín
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Jóna Ellen
17:30 - 18:30

Hjól - Coach By Color

Salur 3 Leó
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 5. nóv

Salur 9 Dagmar/Lilja María
18:00 - 19:15

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
18:15 - 19:15
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
18:30 - 19:00

GRIT

30 mín Salur 1 Bjarney
19:15 - 20:15
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
19:40 - 20:40

Zumba

Salur 9 Auður
06:00 - 06:45

Hot Body Sculpt

Salur 5 Sólrún María
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Sunna
08:30 - 09:20

Hot Body

Salur 5 Andreea
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 1 Jens Andri
12:10 - 12:40

30 Express

Salur 1 Bjarney 30 mín
12:10 - 12:55

Hot Pilates

Salur 5 Helga Lind
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (5-7 bekkur) Bootcamp salur
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 14. jan

Salur 9 9-11 ára
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit

Salur 4
16:30 - 17:00

Hot Butt

Salur 5 Andreea 30 mín
16:30 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (8-10 bekkur) Bootcamp salur
16:30 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit

Salur4
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 14. jan

Salur 9 6-8 ára
17:00 - 17:30

Hot Core

Salur 5 Andreea 30 mín
17:30 - 18:20

Body Burn

Salur 1 Oddný
17:30 - 18:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur
17:35 - 18:35
ATH: Lokaður tími

Power Pilates - 8. jan

Salur 5 Helga Lind
18:30 - 19:30

Body Fit

Salur 4 Rakel
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 14. jan

Salur 8 13-16 ára
18:35 - 19:35

Zumba

Salur 1 Birgitta
18:40 - 19:40

Foam Flex

Salur 5 Kiddý
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Ólympískar lyftingar - 27. Nóv

Salur 4 Jens Andri
19:45 - 21:00

Hot Yoga Flow

Flow II Salur 5 Heiðbrá 75 mín
06:00 - 07:00

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Jóna Ellen
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Hreysti & Vellíðan - 7. janúar

Salur 9 Heiðbrá
06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind/Heiðbrá
08:30 - 09:30

Hot Yoga Flow

Flow I Heiðbrá 60 mín
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 5. nóv

Bootcamp salur Dagmar/Lilja María
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 5. nóv

Bootcamp salur Dagmar/Lilja María
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 5. nóv

Salur 9 Dagmar/Lilja María
12:05 - 13:00

Power Spinning

Salur 2 Fjóla 55 mín
12:10 - 13:00

Hot Yoga Flow

Flow I Heiðbrá 50 mín
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Salur 4
16:30 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Salur4
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 14. jan

Salur 9 12-15 ára
17:30 - 18:45

Hot Yoga

Salur 5 Guðrún Björk 75 mín
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Jóna Ellen
17:30 - 18:30

Hjól - Coach By Color

Salur 3 Leó
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 5. nóv

Salur 9 Dagmar/Lilja María
18:00 - 19:15

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
18:15 - 19:15
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
18:30 - 19:00

GRIT

30 mín Salur 1 Bjarney
19:15 - 20:15
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
19:40 - 20:40

Zumba

Salur 9 Auður
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
06:00 - 06:45

Hot Body Sculpt

Salur 5 Sólrún María
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Sunna
08:30 - 09:20

Hot Body

Salur 5 Andreea
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 3 Jens Andri
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
12:10 - 12:55

Hot Pilates

Salur 5 Helga Lind
12:10 - 12:40

30 Express

Salur 1 Bjarney 30 mín
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 14. jan

Salur 9 9-11 ára
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (5-7 bekkur) Bootcamp salur
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit

Salur 4
16:30 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit

Salur4
16:30 - 17:00

Hot Butt

Salur 5 Andreea 30 mín
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 14. jan

Salur 9 6-8 ára
16:30 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (8-10 bekkur) Bootcamp salur
17:00 - 17:30

Hot Core

Salur 5 Andreea 30 mín
17:30 - 18:20

Body Burn

Salur 1 Oddný
17:30 - 18:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur
17:35 - 18:35
ATH: Lokaður tími

Power Pilates - 8. jan

Salur 5 Helga Lind
18:15 - 19:15
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 14. jan

Salur 8 13-16 ára
18:30 - 19:30

Body Fit

Salur 4 Rakel
18:35 - 19:35

Zumba

Salur 1 Birgitta
18:40 - 19:40

Foam Flex

Salur 5 Hekla
19:15 - 20:15
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 7. jan

Crossfit salur
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Ólympískar lyftingar - 27. Nóv

Salur 4 Jens Andri
19:45 - 21:00

Hot Yoga Flow

Flow II Salur 5 Heiðbrá 75 mín
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Hreysti & Vellíðan - 7. janúar

Salur 5 Heiðbrá
06:00 - 06:30

GRIT

30 mín Salur 1 Bjarney
06:00 - 07:00

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Jóna Ellen
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind/Heiðbrá
08:30 - 09:30

Hot Yoga Flow

Flow I Blængur 60 mín
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 5. nóv

Bootcamp salur Dagmar/Lilja María
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 5. nóv

Bootcamp salur Dagmar/Lilja María
12:10 - 12:55

Hot Pilates

Salur 5 Helga Lind
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (8-10 bekkur) Bootcamp salur
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Salur 4
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 14. jan

Salur 9 12-16 ára/Tæknitími
16:30 - 17:15

Hot Body Sculpt

Salur 5 Sólrún María
16:30 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Salur4
17:30 - 18:15

Body Pump Express

Salur 1 Bjarney
17:30 - 18:45

Hot Vinyasa Flow

Salur 5 Sólrún María 75 mín
10:00 - 11:00

Zumba

Salur 9 Birgitta
10:00 - 10:50

Body Burn

Salur 1 Anna Lovísa/Oddný
10:00 - 11:40

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur 100 mín
10:45 - 12:00

Hot Yoga Flow

Flow I Salur 5 Heiðbrá/Blængur 75 mín
11:00 - 11:50

Buttlift

Salur 1 Anna Lovísa/Oddný
11:00 - 12:15

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
11:15 - 12:15
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 14. jan

Salur 9 3-5 ára
12:15 - 13:15

Ólympískar lyftingar

Salur 4 Jens Andri
10:00 - 11:00

Spinning

Salur 2 Leó
10:30 - 11:30

Foam Flex

Salur 5 Hekla
11:10 - 12:00

Body Burn

Salur 1 Leó
11:35 - 12:50

Hot Yoga Flow

Flow I Salur 5 Blængur 75 mín

Vinsælt

Hóptímatafla

Bootcamp Skæruliðar

Crossfit grunnur - 7. jan

Hjól - Coach By Color

Hot Body Sculpt

Hreysti & Vellíðan - 7. janúar

Mömmuleikfimi - 5. nóv

Power Pilates - 8. jan