564 4050

06:00 - 07:00

Power HIIT - NÝTT

Salur 1 Louisa
06:00 - 06:45

Hot Body Sculpt

Salur 5 Sólrún María 45 mín
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið A
06:30 - 07:30
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Sunrise Heiðbrá 60 mín
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Hrund
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 6. jan

Bootcamp salur Dagmar
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 6. jan

Bootcamp salur Dagmar
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 4 Námskeið B
12:05 - 12:55
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Áróra Flow Heiðbrá 50 mín
12:10 - 12:55

Hot Pilates

Salur 5 Vala
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur C
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit - 13. jan

Crossfit salur Hópur A
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 4 Unglingagrunnur Yngri 45 mín
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 4 Hópur A 45 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 9 15 ára +
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur C 60 mín
16:30 - 17:30

Hot Butt

Salur 5 Andreea
16:45 - 17:45
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið C
17:00 - 17:30

Hot Core

Salur 5 Andreea
17:30 - 18:45

Hot Vinyasa

Salur 5 Sólrún María 75 mín
17:30 - 18:30

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Elsa María 60 mín
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 6. jan

Salur 9 Dagmar
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Svanborg
17:45 - 18:45
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið D
18:15 - 19:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Grunnur - 3. feb

Bootcamp salur
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Áróra Powerflow Helga 60 mín
18:30 - 19:25

Salsa

Salur 9 Andreea
18:30 - 19:15

GRIT Les Mills

Salur 1 Agnies
18:45 - 19:45
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið E
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 1 Dansþrek 20+
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli BB Dansþrek 20+ - 13. jan

Salur 9 Guffa & Íris María
06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Agnies
08:30 - 09:30
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Sunrise Heiðbrá 60 mín
09:00 - 10:00

Hot Yoga

Salur 5 Andreea
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 3 Jens Andri
09:00 - 09:16
ATH: Lokaður tími

ISR Matrix Winter Training Camp

ISR salur Dagur 1 16:00 mín
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 4 Námskeið B
12:00 - 13:00

Hot Vinyasa

Salur 5 Sólrún María 60 mín
12:10 - 12:55

Tabata FIT - NÝTT

Salur 1 Klara
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit - 13. jan

Crossfit salur Hópur B
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur D
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Skæruliðar - 7. jan

Skæruliðar (5-7 bekkur) Bootcamp salur 45 mín
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 9 9-11 ára
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 4 Hópur B 45 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Skæruliðar - 7. jan

Skæruliðar (8-10 bekkur) Bootcamp salur 60 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur D 60 mín
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 9 6-8 ára
16:30 - 17:30

Hot Body Sculpt

Salur 5 Louisa 60 mín
17:30 - 18:20

Body Burn

Salur 1 Anna Lovísa
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Áróra Flow Heiðbrá 60 mín
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Power Pilates - 7. jan

Salur 5 Helga Lind
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 8 12-14 ára
18:35 - 19:35

Zumba

Salur 1 Birgitta
18:40 - 19:55

Hot Yoga Flow

Salur 5 Blængur
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Ólympískar lyftingar - 7. jan

Salur 4 Jens Andri
20:00 - 21:00

Foam Flex

Salur 5 Kiddý
20:00 - 21:00
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Sunset Heiðbrá 60 mín
06:00 - 07:00

Power HIIT - NÝTT

Salur 1 Louisa
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið A
06:00 - 06:45

Hot Body Sculpt

Salur 5 Sólrún María 45 mín
06:00 - 07:00

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Júlíana/Elsa María/Auðunn 60 mín
06:30 - 07:30
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Sunrise Heiðbrá 60 mín
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Auður
09:00 - 09:16
ATH: Lokaður tími

ISR Matrix Winter Training Camp

ISR salur Dagur 2 16:00 mín
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 6. jan

Bootcamp salur Dagmar
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 6. jan

Bootcamp salur Dagmar
12:05 - 12:55
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Áróra Flow Heiðbrá 50 mín
12:10 - 12:55

Hot Pilates

Salur 5 Andreea
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur C
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit - 13. jan

Crossfit salur Hópur A
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 4 Unglingagrunnur Yngri 45 mín
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 4 Hópur A 45 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur C 60 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 9 15 ára +
16:30 - 17:30

Hot Butt

Salur 5 Andreea
16:45 - 17:45
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið C
17:00 - 17:30

Hot Core

Salur 5 Andreea
17:30 - 18:45

Soft Hot Yoga

Salur 5 María Rún 75 mín
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 6. jan

Salur 9 Dagmar
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Svanborg
17:30 - 18:30

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Júlíana/Elsa María/Auðunn 60 mín
17:45 - 18:45
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið D
18:15 - 19:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Grunnur - 3. feb

Bootcamp salur
18:30 - 19:25

Salsa

Salur 9 Andreea
18:30 - 19:15

GRIT Les Mills

Salur 1 Agnies
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Áróra Powerflow Heiðbrá 60 mín
18:45 - 19:45
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið E
06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Agnies
08:30 - 09:30
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Sunrise Heiðbrá 60 mín
09:00 - 10:00

Hot Yoga

Salur 5 Dísa
09:00 - 09:16
ATH: Lokaður tími

ISR Matrix Winter Training Camp

ISR salur Dagur 3 16:00 mín
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 9 Jens Andri
12:00 - 13:00

Hot Vinyasa

Salur 5 Sólrún María 60 mín
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 4 Námskeið B
12:10 - 12:55

Tabata FIT - NÝTT

Salur 1 Klara
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur D
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit - 13. jan

Crossfit salur Hópur B
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 9 9-11 ára
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Skæruliðar - 7. jan

Skæruliðar (5-7 bekkur) Bootcamp salur 45 mín
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Krakkajóga - 6. feb

Árora Yoga Ísabella
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 4 Hópur B 45 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur D 60 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Skæruliðar - 7. jan

Skæruliðar (8-10 bekkur) Bootcamp salur 60 mín
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 9 6-8 ára
16:30 - 17:30

Hot Body Sculpt

Salur 5 Louisa 60 mín
16:45 - 17:45
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið C
17:30 - 18:20

Body Burn

Salur 1 AIngunn
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Áróra Flow Heiðbrá 60 mín
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Power Pilates - 7. jan

Salur 5 Helga Lind
17:45 - 18:45
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið D
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 8 12-14 ára
18:35 - 19:35

Zumba

Salur 1 Birgitta
18:40 - 19:55

Hot Yoga Flow

Salur 5 Dísa
18:45 - 19:45
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið E
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Ólympískar lyftingar - 7. jan

Salur 4 Jens Andri
20:00 - 21:00

Foam Flex

Salur 5 Hekla
20:00 - 21:00
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Sunset Helga 60 mín
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. feb

Salur 3 Námskeið A
06:00 - 07:00

Power HIIT - NÝTT

Salur 1 Louisa
06:00 - 07:00

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Júlíana/Elsa María/Auðunn 60 mín
06:10 - 07:10
ATH: Lokaður tími

Power Pilates - 7. jan

Salur 5 Helga Lind
06:30 - 07:30
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Sunrise Heiðbrá 60 mín
08:30 - 09:30

Hot Vinyasa

Salur 5 Sólrún María 60 mín
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Hrund
09:00 - 09:16
ATH: Lokaður tími

ISR Matrix Winter Training Camp

ISR salur Dagur 4 16:00 mín
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 6. jan

Bootcamp salur Dagmar
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 6. jan

Bootcamp salur Dagmar
12:05 - 12:55
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Áróra Flow Heiðbrá 50 mín
12:10 - 12:55

Tabata FIT - NÝTT

Salur 1 Klara
12:10 - 12:55

Hot Pilates

Salur 5 Vala
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur B 45 mín
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 4 Unglingagrunnur Yngri 45 mín
15:45 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 4 Hópur A 45 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur C 60 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit - 13. jan

Salur 1 Hópur D 60 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Skæruliðar - 7. jan

Skæruliðar (8-10 bekkur) Bootcamp salur 60 mín
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 9 12 ára +/Tæknitími
17:30 - 18:30

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Júlíana/Elsa María/Auðunn 60 mín
17:30 - 18:45

Hot Vinyasa II

Salur 5 Sólrún María
18:15 - 19:15
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Grunnur - 3. feb

Bootcamp salur
09:00 - 10:00

Body Pump

Salur 1 Svanborg
09:05 - 09:55

Hot Body

Salur 5 Júlíana
09:30 - 10:45
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Áróra Flow Heiðbrá 75 mín
10:00 - 11:00

Zumba

Salur 9 Birgitta
10:00 - 11:15

Hot Yoga Flow

Salur 5 Dísa
10:10 - 11:00

Body Burn

Salur 1 Anna Lovísa/Ingunn
11:10 - 12:00

Buttlift

Salur 1 Birgitta
11:15 - 12:15
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns - 13. jan

Salur 9 3-5 ára
12:00 - 13:00

Ólympískar lyftingar

Salur 4 Jens Andri
12:00 - 13:00

Foam Flex

Salur 5 Hekla
10:15 - 11:15

Foam Flex

Salur 5 Hekla
11:00 - 12:15
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Áróra Flow Heiðbrá 75 mín
11:10 - 12:00

Body Burn

Salur 1 Anna Lovísa/Ingunn
11:35 - 12:50

Hot Yoga Flow

Salur 5 Blængur
12:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Grunnnámskeið í sjálfsvörn fyrir KVK - 26. jan

ISR salur Jón Viðar
12:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Grunnnámskeið í sjálfsvörn - 23. feb

IRX salur Jón Viðar
14:00 - 15:00
ATH: Lokaður tími

Áróra Yoga - Krakkajóga - 6. feb

Áróra Yoga Ísabella

Vinsælt

Áróra Yoga - Klippikort og mánuður

Áróra Yoga - Krakkajóga - 6. feb

Bootcamp Grunnur - 3. feb

Hjól - Coach By Color

Bootcamp Skæruliðar - 7. jan

Crossfit grunnur - 3. feb

Grunnnámskeið í sjálfsvörn fyrir KVK - 26. jan

ISR Matrix Winter Training Camp