564 4050

06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur | 20. sept og 11. okt

Salur 3 Námskeið A
06:00 - 06:45

Hot Body

Salur 5 Sólrún María
08:30 - 09:30
ATH: Lokaður tími

Allir geta eitthvað | 4 vikna námskeið | 11. okt

Salur 3 Heiðrún
08:30 - 09:20

Morgunjaxlar

Salur 1 Heiðbrá
09:30 - 10:30
ATH: Lokaður tími

Allir geta eitthvað | 4 vikna námskeið | 11. okt

Salur 1 Heiðrún
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi | 20. sept

Dagmar
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi | 20. sept

Dagmar
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur | 20. sept og 11. okt

Salur 3 Námskeið B
12:15 - 13:00

Hot FIT

Salur 5 Monika
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 1 Hópur A
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit | 6. sept

CrossFit salur Hópur C
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur A 45 mín
16:15 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Salur 9 15 ára + 75 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur C 60 mín
16:30 - 17:15

Hot FIT

Salur 5 María
16:30 - 17:15

TÝR | Barnastarf | 6. sept

Týr salur Imma
16:30 - 17:15
ATH: Lokaður tími

CBC - hjól | Grunnur | 13. sept

Salur 2 Elsa/Júlíana
17:15 - 18:15
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur | 20. sept og 11. okt

Salur 3 Námskeið D
17:30 - 18:30

Hot Vinyasa

Salur 5 Björg Halldórs 60 mín
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi | 20. sept

Salur 9 Dagmar
17:30 - 18:30

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Leó
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Svanborg
18:40 - 19:40

Foam Flex

Salur 5 Kiddý
19:30 - 20:20
ATH: Lokaður tími

Kraftlyftingar | Grunnur | 20. sept

Salur 4 Anna Guðný
20:00 - 21:00

Infrared Yin Yoga - NÝTT !

Salur 5 Una
06:00 - 06:45

Hot Body

Salur 5 Louisa
07:00 - 07:45

Hot Core og Teygjur

Salur 5 Louisa
08:30 - 09:20

Infrared Power Yoga

Áróra Yoga Heiðbrá
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 9 Jens Andri
12:00 - 13:00

Hot Vinyasa

Salur 5 Una 60 mín
15:00 - 16:00
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Unglingaþjálfun | 7. sept

Unglingaþjálfun BootCamp salur
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur B
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Salur 9 9-11 ára 60 mín
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur B 45 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur D 60 mín
16:30 - 17:20
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Salur 9 6-8 ára 50 mín
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

TÝR | Ungliðastarf | 7. sept

Týr salur Imma
17:30 - 18:30

Zumba

Salur 9 Auður Sveinbjörns
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Power Pilates | 7. sept

Salur 5 Helga Lind
17:30 - 18:20

Functional Training Mix

Salur 1 Óli
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Salur 8 12-14 ára 60 mín
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Ólympískar lyftingar | 21. sept

Salur 4 Jens Andri
06:00 - 06:45

Hot Body

Salur 5 Sólrún María
06:00 - 07:00

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Júlíana/Arnbjörg
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur | 20. sept og 11. okt

Salur 3 Námskeið A
08:30 - 09:30
ATH: Lokaður tími

Allir geta eitthvað | 4 vikna námskeið | 11. okt

Salur 3 Heiðrún
08:30 - 09:20

Morgunjaxlar

Salur 1 Heiðbrá
09:30 - 10:30
ATH: Lokaður tími

Allir geta eitthvað | 4 vikna námskeið | 11. okt

Salur 1 Heiðrún
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi | 20. sept

Dagmar
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi | 20. sept

Dagmar
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur | 20. sept og 11. okt

Salur 3 Námskeið B
12:15 - 13:00

Hot FIT

Salur 5 Monika
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit | 6. sept

CrossFit salur Hópur C
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 1 Hópur A
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur A 45 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur C 60 mín
16:15 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Salur 9 15 ára + 75 mín
16:30 - 17:15

Hot FIT

Salur 5 María
16:30 - 17:15
ATH: Lokaður tími

CBC - hjól | Grunnur | 13. sept

Salur 2 Elsa/Júlíana
16:30 - 17:15

TÝR | Barnastarf | 6. sept

Týr salur Imma
17:15 - 18:15
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur | 20. sept og 11. okt

Salur 3 Námskeið D
17:30 - 18:30

Hot Vinyasa

Salur 5 Björg Halldórs 60 mín
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi | 20. sept

Salur 9 Dagmar
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Svanborg
17:30 - 18:30

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Elsa/Júliana/Auðunn
18:40 - 19:30

Buttlift

Salur 1 Unnur 50 mín
19:00 - 20:00

Foam Flex

Salur 5 Auður Sveinbjörns/Júlíana 60 mín
19:30 - 20:20
ATH: Lokaður tími

Kraftlyftingar | Grunnur | 20. sept

Salur 4 Anna Guðný
06:00 - 06:45

Hot Body

Salur 5 Louisa
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur | 20. sept og 11. okt

Salur 3 Námskeið A
08:30 - 09:30

Body Reroll

Salur 5 Hekla 60 mín
08:30 - 09:20

Infrared Power Yoga

Áróra Yoga Heiðbrá
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 9 Jens Andri
12:00 - 13:00

Hot Vinyasa

Salur 5 Una 60 mín
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur | 20. sept og 11. okt

Salur 3 Námskeið B
15:00 - 16:00
ATH: Lokaður tími

Bootcamp Unglingaþjálfun | 7. sept

Unglingaþjálfun BootCamp salur
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur B
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur B 45 mín
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Salur 9 9-11 ára 60 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur D 60 mín
16:30 - 17:20
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Salur 9 6-8 ára 50 mín
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

TÝR | Ungliðastarf | 7. sept

Týr salur Imma
17:15 - 18:15
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur | 20. sept og 11. okt

Salur 3 Námskeið D
17:30 - 18:20

Functional Training Mix

Salur 1 Óli
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Power Pilates | 7. sept

Salur 5 Helga Lind
17:30 - 18:30

Zumba

Salur 9 Auður Sveinbjörns
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Salur 8 12-14 ára 60 mín
18:40 - 19:40

Hot Yoga Flow

Salur 5 Dísa 60 mín
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Ólympískar lyftingar | 21. sept

Salur 4 Jens Andri
06:00 - 06:45

Hot Body

Salur 5 Sólrún María
06:00 - 07:00

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Júlíana/Arnbjörg
07:00 - 07:45

Hot Core og Teygjur

Salur 5 Louisa
08:30 - 09:20

Morgunjaxlar

Salur 5 Sólrún María
08:30 - 09:30
ATH: Lokaður tími

Allir geta eitthvað | 4 vikna námskeið | 11. okt

Salur 3 Heiðrún
09:30 - 10:30
ATH: Lokaður tími

Allir geta eitthvað | 4 vikna námskeið | 11. okt

Salur 1 Heiðrún
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi | 20. sept

Dagmar
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi | 20. sept

Dagmar
12:15 - 13:00

Hot FIT

Salur 5 Monika
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 1 Hópur A 45 mín
15:30 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur B 45 mín
16:00 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Salur 9 12 ára +/Tæknitími 75 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur D 60 mín
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit | 6. sept

Salur 4 Hópur C 60 mín
17:30 - 18:30

Hjól - Coach By Color

Salur 2 Elsa/Júliana/Auðunn
17:30 - 18:30

Hot Yoga Flow

Áróra Yoga Neníta 60 mín
09:00 - 10:00

Body Pump

Salur 1 Svanborg
09:00 - 09:45

Hot Body

Salur 5 Auður Bryndís
10:00 - 11:00

Zumba

Salur 9 Auður Sveinbjörns/Helga 60 mín
10:00 - 10:55

Body Reroll

Salur 5 María 55 mín
10:10 - 11:10

Buttlift

Salur 1 Unnur 60 mín
11:00 - 15:00
ATH: Lokaður tími

TÝR | Kickbox Grunnur | 18. sept

Týr salur Jón Viðar Imma
11:00 - 15:00
ATH: Lokaður tími

TÝR | BJJ Grunnur | 11. sept

Týr salur Karlotta
11:05 - 12:05

Hot Yoga Flow

Salur 5 Dísa 60 mín
11:15 - 12:00
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Salur 9 3-5 ára 45 mín
11:15 - 12:00
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns | Barnadansar | 18. sept

Salur 9 Steinunn og Guðný
12:00 - 16:00
ATH: Lokaður tími

TÝR | PM Grunnur | 2. okt

Týr salur Jón Viðar
12:00 - 13:00

Ólympískar lyftingar

Salur 4 Jens Andri
10:15 - 11:30

Body Reroll

Salur 5 Hekla 75 mín
11:00 - 15:00
ATH: Lokaður tími

TÝR | ISR CAT | 23. okt

TÝR salur Imma
11:35 - 12:50

Hot Yoga Flow

Salur 5 Blængur 75 mín

Vinsælt

Bandvefslosun og Teygjur með Erlu | 7. sept

Allir geta eitthvað | 4 vikna námskeið | 11. okt

Bandvefslosun og Teygjur með Heklu | 14. sept

Áróra Yoga

Dansskóli Birnu Björns | 13. sept

Dansskóli Birnu Björns | Barnadansar | 18. sept

Crossfit grunnur | 20. sept og 11. okt

Hot FIT

Krakkaþjálfun CrossFit | 6. sept

TÝR | BJJ Grunnur | 11. sept

TÝR | Barnastarf | 6. sept

TÝR | Ungliðastarf | 7. sept

TÝR | Kickbox Grunnur | 18. sept