564 4050

06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
10:00 - 11:00

Warm Body Balance

Salur 5 Andreea
12:05 - 13:00

Power Spinning

Salur 2 Fjóla 55 mín
12:05 - 12:50

Body Fit NÝTT

Salur 1 Auðunn 45 mín
16:30 - 17:30

Buttlift

Salur 1 Anna Lovísa
17:30 - 18:45

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
17:30 - 18:30

Power HITT NÝTT

Salur 1 Jóna Ellen
18:30 - 19:30

Tabata

NÝR TÍMI Salur 3 Óli Ólafs
18:30 - 19:00

GRIT

Salur 1 Bjarney
19:40 - 20:40

Zumba

Salur 1 Auður
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Sunna
06:00 - 07:00

TRX

Salur 3 Jens Andri
06:00 - 07:00

Cardio Fit NÝTT

Salur 3 Kara
06:00 - 06:45

Hot Super Toning

Salur 5 Katrín 45 mín
07:00 - 08:00

Tabata

NÝR TÍMI Salur 3 Óli Ólafs
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 1 Jens Andri
12:05 - 12:50

HIIT NÝTT

Salur 9 Helga Lind 45 mín
12:05 - 12:55

Body Grit - NÝTT

Salur 1 Bjarney
17:00 - 17:30

Hot Core

Salur 5 Andreea
17:30 - 18:30

TRX

Salur 3 Jens Andri
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Bjarney
17:30 - 18:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur
18:30 - 19:30

Zumba

Salur 1 Anna Lovísa
18:30 - 19:30

Body Fit NÝTT

Salur 4 Auðunn
18:40 - 19:40

Foam Flex

Salur 5 Elsa Dóra
06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Katrín
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
10:00 - 11:00

Warm Body Balance

Salur 5 Andreea
12:05 - 12:50

Body Fit NÝTT

Salur 1 Auðunn 45 mín
12:05 - 13:00

Power Spinning

Salur 2 Fjóla 55 mín
16:30 - 17:20

Hot Super Toning

Salur 5 Katrín 50 mín
16:30 - 17:30

Buttlift

Salur 1 Anna Lovísa
17:30 - 18:45

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
17:30 - 18:30

Power HITT NÝTT

Salur 1 Jóna Ellen
18:30 - 19:30

Tabata

NÝR TÍMI Salur 3 Óli Ólafs
18:30 - 19:00

GRIT

Salur 1 Bjarney
19:40 - 20:40

Zumba

Salur 1 Auður
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Sunna
06:00 - 07:00

TRX

Salur 3 Jens Andri
06:00 - 07:00

Cardio Fit NÝTT

Salur 3 Kara
06:00 - 06:45

Hot Super Toning

Salur 5 Katrín 45 mín
07:00 - 08:00

Tabata

NÝR TÍMI Salur 3 Óli Ólafs
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 3 Jens Andri
12:05 - 12:50

HIIT NÝTT

Salur 9 Helga Lind 45 mín
12:05 - 12:55

Body Grit - NÝTT

Salur 1 Bjarney
17:00 - 17:30

Hot Core

Salur 5 Andreea
17:30 - 18:30

TRX

Salur 3 Jens Andri
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Bjarney
17:30 - 18:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur
18:30 - 19:30

Zumba

Salur 1 Anna Lovísa
18:30 - 19:30

Body Fit NÝTT

Salur 4 Auðunn
18:40 - 19:40

Foam Flex

Salur 5 Kiddý
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Jóna Ellen
06:00 - 06:30

GRIT

Salur 1 Bjarney
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
10:00 - 11:00

Warm Body Balance

Salur 5 Andreea
12:05 - 13:00

HádegisPúl

Salur 1 Jens Andri
16:30 - 17:30

Zumba

Salur 1 Auður
16:30 - 17:20

Hot Super Toning

Salur5 Katrín 50 mín
17:30 - 18:20

Body Grit - NÝTT

Salur 1 Bjarney
10:00 - 11:00

Zumba / Zumba Toning

Salur 9 Ragga
10:00 - 11:00

Body Pump

Salur 1 Svanborg
10:00 - 11:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur 90 mín
11:00 - 12:15

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
11:00 - 12:00

Tabata

Salur 1 Jens Andri
12:00 - 13:00

Buttlift

Salur 1 Anna Lovísa
12:15 - 13:15

Ólympískar lyftingar

Salur 4 Jens Andri
10:00 - 11:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
11:00 - 12:00

SpinSanity

Salur 2 Katrín
11:15 - 12:15

Foam Flex

Salur 5 Bjarney

Vinsælt

Body Fit NÝTT

Betra form

Cardio Fit NÝTT

Bootcamp

Bootcamp Skæruliðar

GRIT

HIIT NÝTT

Hot Yoga

Power HITT NÝTT

Meðgönguleikfimi - 3. apríl

Mömmuleikfimi - 3. apríl

Ólympískar lyftingar - 4. apríl

TRX Bjöllur