564 4050

06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
08:30 - 09:30

Hot Yoga Flow

I Salur 5 Heiðbrá
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
12:05 - 13:00

Power Spinning

Salur 2 Fjóla 55 mín
12:10 - 12:55

Hot Butt

Salur 5 Helga Lind
17:30 - 18:45

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Svanborg
17:30 - 18:45

Hot Yoga

Salur 5 Sandra 75 mín
18:30 - 19:00

GRIT

Salur 1 Bjarney
19:40 - 20:40

Zumba

Salur 9 Ragga
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Sunna
06:00 - 06:45

Hot Super Toning (HST)

Salur 5 Rakel 45 mín
08:30 - 09:20

Hot Core Fit

Salur 5 Andreea
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 1 Jens Andri
12:00 - 13:00

Hot Yoga

Salur 5 Heiðbrá
12:10 - 12:40

GRIT

Salur 1 Bjarney
16:45 - 17:30

Hot Body

Salur 5 Andreea
17:30 - 18:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur
17:30 - 18:30

Power HIIT

Salur 1 Jóna Ellen
18:30 - 19:30

Body Fit

Salur 4 Rakel
18:35 - 19:35

Zumba

Salur 1 Birgitta
19:45 - 21:00

Hot Yoga Flow

II Salur 5 Heiðbrá 75 mín
06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
08:30 - 09:30

Hot Yoga Flow

I Salur 5 Heiðbrá
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
12:05 - 13:00

Power Spinning

Salur 2 Fjóla 55 mín
12:10 - 12:55

Hot Butt

Salur 5 Helga Lind
17:30 - 18:45

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Svanborg
17:30 - 18:30

Hot Yoga

Salur 5 Guðrún Björk
18:30 - 19:00

GRIT

Salur 1 Bjarney
19:40 - 20:40

Zumba

Salur 9 Ragga
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Sunna
06:00 - 06:45

Hot Super Toning (HST)

Salur 5 Rakel 45 mín
08:30 - 09:20

Hot Core Fit

Salur 5 Andreea
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 3 Jens Andri
12:00 - 13:00

Hot Yoga

Salur 5 Heiðbrá
12:10 - 12:40

GRIT

Salur 1 Bjarney
12:10 - 12:40

30 Express

Salur 1 Bjarney
16:45 - 17:30

Hot Body

Salur 5 Andreea
17:30 - 18:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur
17:30 - 18:30

Power HIIT

Salur 1 Jóna Ellen
18:30 - 19:30

Body Fit

Salur 4 Rakel
18:35 - 19:35

Zumba

Salur 1 Birgitta
18:40 - 19:40

Foam Flex

Salur 5 Kiddý
19:45 - 21:00

Hot Yoga Flow

II Salur 5 Heiðbrá 75 mín
06:00 - 06:30

GRIT

Salur 1 Bjarney
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
08:30 - 09:30

Hot Yoga

Salur 5 Andrea
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
12:05 - 13:00

HádegisPúl

Salur 1 Jens Andri
12:10 - 12:55

Hot Core

Salur 5 Helga Lind
16:30 - 17:30

Zumba

Salur 1 Birgitta
17:30 - 18:15

Body Pump

Salur 1 Bjarney 45 mín
17:30 - 18:45

Rokk Hot Yoga

salur 5 Sandra
10:00 - 11:00

Zumba / Zumba Toning

Salur 9 Ragga
10:00 - 11:40

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur 100 mín
10:00 - 11:00

Body Pump

Salur 1 Svanborg
10:45 - 12:00

Hot Yoga Flow

Salur 5 Heiðbrá 75 mín
11:00 - 12:15

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
12:00 - 13:00

Buttlift

Salur 1 Rakel
12:15 - 13:15

Ólympískar lyftingar

Salur 4 Jens Andri
10:00 - 11:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
11:00 - 12:00

Spinning

Salur 2 Rakel/Jóna Ellen
11:10 - 12:10

Foam Flex

Salur 5 Bjarney
12:15 - 13:30

Hot Yoga

Salur 5 Andrea 75 mín

Vinsælt

30 Express

AntiGravity Aerial Yoga

Buttlift

Dansskóli Birnu Björns/Sumar - 29. maí

Unglingaþjálfun CrossFit/Sumar - 28. maí

Ævintýrabúðir CrossFit 9-12 ára/Sumar - 11. júní

Meðgönguleikfimi - 23. maí

Mömmuleikfimi - 23. maí