564 4050

06:00 - 07:00

TRX Bjöllur

Salur 3 Óli
06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
06:15 - 07:15
ATH: Lokaður tími

Betra form

Salur 9 Helga Lind
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
08:30 - 09:30
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

60 mín Salur 5 Pálína
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 3. apríl

Bootcamp salur Dagmar
10:00 - 11:00

Warm Body Balance

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 3. apríl

Salur 9 Dagmar
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 3. apríl

Salur 4 Dagmar
12:00 - 12:50
ATH: Lokaður tími

Stoðkerfisskólinn

Salur 9 Hólmfríður & Sigrún
12:05 - 12:50

Body Fit NÝTT

Salur 1 Auðunn 45 mín
12:05 - 13:00

Power Spinning

Salur 2 Fjóla 55 mín
15:00 - 16:00
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit

Crossfit salur Þurý
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Byrjendur Salur 4
16:30 - 17:30

Buttlift

Salur 1 Anna Lovísa
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 12 ára
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Framhald + sporthópur Salur 4
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

75 mín Salur 5 Bára
17:30 - 18:30

Power HITT NÝTT

Salur 1 Jóna Ellen
17:30 - 18:30

TRX Bjöllur

Salur 3 Óli
17:30 - 18:45

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 3. apríl

Salur 4 Dagmar/Kristín
18:30 - 19:30

Tabata

NÝR TÍMI Salur 3 Óli Ólafs
18:30 - 19:00

GRIT

Salur 1 Bjarney
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 13-15 ára
19:00 - 20:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. apríl

CrossFit salur
19:15 - 20:15

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (9-10 bekkur) Bootcamp salur
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

AntiGravity Aerial Yoga

Antigravity I Salur 5 Anna Rós
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 1 Jazz 20 ára +
19:40 - 20:40

Zumba

Salur 1 Auður
20:45 - 21:45
ATH: Lokaður tími

AntiGravity Aerial Yoga

Antigravity II Salur 5 Anna Rós
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Sunna
06:00 - 06:45

Hot Super Toning

Salur 5 Katrín 45 mín
06:00 - 07:00

Cardio Fit NÝTT

Salur 3 Kara
06:00 - 07:00

TRX

Salur 3 Jens Andri
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. apríl

CrossFit salur
07:00 - 08:00

Tabata

NÝR TÍMI Salur 3 Óli Ólafs
08:00 - 08:45
ATH: Lokaður tími

Kraftform

salur 9 Elsa
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 1 Jens Andri
09:00 - 09:45
ATH: Lokaður tími

Kraftform

Salur 9 Elsa
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

60 mín Salur 5 Pálína
12:05 - 12:55

Body Grit - NÝTT

Salur 1 Bjarney
12:05 - 12:50

HIIT NÝTT

Salur 9 Helga Lind 45 mín
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 9-11 ára
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Framhald + sporthópur Crossfit salur
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 6-8 ára
17:00 - 17:30

Hot Core

Salur 5 Andreea
17:30 - 18:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur
17:30 - 18:30

TRX

Salur 3 Jens Andri
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Bjarney
17:35 - 18:35
ATH: Lokaður tími

Power Pilates - 4. apríl

Salur 5 Helga Lind
18:30 - 19:30

Zumba

Salur 1 Anna Lovísa
18:30 - 19:30

Body Fit NÝTT

Salur 4 Auðunn
18:40 - 19:40

Foam Flex

Salur 5 Elsa Dóra
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Ólympískar lyftingar - 4. apríl

Salur 4 Jens Andri
20:00 - 21:00
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

60 mín Salur 5 Bára
06:00 - 07:00

TRX Bjöllur

Salur 3 Óli
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Katrín
06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
06:15 - 07:15
ATH: Lokaður tími

Betra form

Salur 5 Helga Lind
08:00 - 08:45
ATH: Lokaður tími

Kraftform

salur 9 Elsa
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
08:30 - 09:30
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

60 mín Salur 5 Pálína
09:00 - 09:45
ATH: Lokaður tími

Kraftform

Salur 9 Elsa
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 3. apríl

Bootcamp salur Dagmar
10:00 - 11:00

Warm Body Balance

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 3. apríl

Salur 9 Dagmar
12:00 - 12:50
ATH: Lokaður tími

Stoðkerfisskólinn

Salur 9 Hólmfríður & Sigrún
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 3. apríl

Salur 3 Dagmar
12:05 - 13:00

Power Spinning

Salur 2 Fjóla 55 mín
12:05 - 12:50

Body Fit NÝTT

Salur 1 Auðunn 45 mín
15:00 - 16:00
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit

Crossfit salur Þurý
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Byrjendur Salur 4
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Framhald + sporthópur Salur 4
16:30 - 17:30

Buttlift

Salur 1 Anna Lovísa
16:30 - 17:20

Hot Super Toning

Salur 5 Katrín 50 mín
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 12 ára
17:30 - 18:30

Power HITT NÝTT

Salur 1 Jóna Ellen
17:30 - 18:45

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
17:30 - 18:30

TRX Bjöllur

Salur 3 Óli
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 3. apríl

Salur 4 Dagmar/Kristín
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

75 mín Salur 5 Edda Birna
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 13-15 ára
18:30 - 19:00

GRIT

Salur 1 Bjarney
18:30 - 19:30

Tabata

NÝR TÍMI Salur 3 Óli Ólafs
19:00 - 20:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. apríl

CrossFit salur
19:15 - 20:15

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (9-10 bekkur) Bootcamp salur
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 1 Jazz 20 ára +
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

AntiGravity Aerial Yoga

Antigravity I Salur 5 Anna Rós
19:40 - 20:40

Zumba

Salur 1 Auður
20:45 - 21:45
ATH: Lokaður tími

AntiGravity Aerial Yoga

Antigravity II Salur 5 Anna Rós
06:00 - 07:00

Cardio Fit NÝTT

Salur 3 Kara
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. apríl

CrossFit salur
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Sunna
06:00 - 07:00

TRX

Salur 3 Jens Andri
06:00 - 06:45

Hot Super Toning

Salur 5 Katrín 45 mín
06:15 - 07:15
ATH: Lokaður tími

Betra form

Salur 9 Helga Lind
07:00 - 08:00

Tabata

NÝR TÍMI Salur 3 Óli Ólafs
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 3 Jens Andri
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

60 mín Salur 5 Pálína
12:05 - 12:50

HIIT NÝTT

Salur 9 Helga Lind 45 mín
12:05 - 12:55

Body Grit - NÝTT

Salur 1 Bjarney
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 9-11 ára
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 6-8 ára
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Framhald + sporthópur Crossfit salur
17:00 - 17:30

Hot Core

Salur 5 Andreea
17:30 - 18:30

TRX

Salur 3 Jens Andri
17:30 - 18:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Bjarney
17:35 - 18:35
ATH: Lokaður tími

Power Pilates - 4. apríl

Salur 5 Helga Lind
18:30 - 19:30

Zumba

Salur 1 Anna Lovísa
18:30 - 19:30

Body Fit NÝTT

Salur 4 Auðunn
18:40 - 19:40

Foam Flex

Salur 5 Kiddý
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Ólympískar lyftingar - 4. apríl

Salur 4 Jens Andri
20:00 - 21:00
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

60 mín Salur 5 Bára
06:00 - 07:00

TRX Bjöllur

Salur 3 Óli
06:00 - 06:30

GRIT

Salur 1 Bjarney
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. apríl

Crossfit salur
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Jóna Ellen
08:00 - 08:45
ATH: Lokaður tími

Kraftform

salur 9 Elsa
08:30 - 09:30
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

60 mín Salur 5 Pálína
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
09:00 - 09:45
ATH: Lokaður tími

Kraftform

Salur 9 Elsa
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 3. apríl

Bootcamp salur Dagmar
10:00 - 11:00

Warm Body Balance

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 3. apríl

Salur 9 Dagmar
12:00 - 12:50
ATH: Lokaður tími

Stoðkerfisskólinn

Salur 9 Hólmfríður & Sigrún
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi - 3. apríl

Salur 4 Dagmar
12:05 - 13:00

HádegisPúl

Salur 1 Jens Andri
15:15 - 16:15
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Tæknitími Salur 9 11-12 ára
15:30 - 16:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Byrjendur Salur 4
16:15 - 17:15
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Tæknitími Salur 9 13-15 ára
16:30 - 17:20

Hot Super Toning

Salur5 Katrín 50 mín
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Framhald + sporthópur Crossfit salur
16:30 - 17:30

Zumba

Salur 1 Auður
17:30 - 18:20

Body Grit - NÝTT

Salur 1 Bjarney
17:30 - 18:30

TRX Bjöllur

Salur 3 Óli
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

60 mín Salur 5 Bára / Pálína
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 3. apríl

CrossFit salur
10:00 - 11:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur 90 mín
10:00 - 11:00

Zumba / Zumba Toning

Salur 9 Ragga
10:00 - 11:00

Body Pump

Salur 1 Svanborg
11:00 - 12:15

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
11:00 - 12:00
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

75 mín Salur 5 Bára / Pálína
11:00 - 12:00

Tabata

Salur 1 Jens Andri
11:30 - 12:30
ATH: Lokaður tími

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 Jazzdans 3-4 ára
12:00 - 13:00

Buttlift

Salur 1 Anna Lovísa
12:15 - 13:15

Ólympískar lyftingar

Salur 4 Jens Andri
13:00 - 14:00

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (9-10 bekkur) Bootcamp salur
10:00 - 11:00
ATH: Lokaður tími

Hot Yoga

75 mín Salur 5 Helga
10:00 - 11:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
11:00 - 12:00

SpinSanity

Salur 2 Katrín
11:15 - 12:15

Foam Flex

Salur 5 Bjarney

Vinsælt

Body Fit NÝTT

Betra form

Cardio Fit NÝTT

Bootcamp

Bootcamp Skæruliðar

GRIT

HIIT NÝTT

Hot Yoga

Power HITT NÝTT

Meðgönguleikfimi - 3. apríl

Mömmuleikfimi - 3. apríl

Ólympískar lyftingar - 4. apríl

TRX Bjöllur