564 4050

06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
08:30 - 09:30

Hot Yoga

Salur 5 Kristín
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi

Bootcamp salur Dagmar
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi

Salur 9 Dagmar
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi

Salur 9 Dagmar
12:05 - 13:00

Power Spinning

Salur 2 Fjóla 55 mín
12:10 - 12:55

Hot Butt

Salur 5 Helga Lind
13:15 - 14:15
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi

Salur 9 Dagmar
15:00 - 16:00
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Byrjendur Crossfit salur
15:00 - 16:00
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit

Crossfit salur Þurý
16:00 - 17:00
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Framhald Salur 4
16:30 - 17:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 12-15 ára
16:30 - 17:30

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (9-10 bekkur) Bootcamp salur
17:30 - 18:45

Hot Yoga

Salur 5 Ragnheiður 75 mín
17:30 - 18:45

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
17:30 - 18:30

Ketilbjöllur

Salur 4 Jens Andri
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Svanborg
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi

Salur 9 Dagmar
18:30 - 19:15

Vyper Teygjur

Salur 9 Valdís Sylvía
18:30 - 19:00

GRIT

Salur 1 Bjarney
19:00 - 20:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 8. jan

Crossfit salur
19:10 - 20:00

Buttlift

Salur 1 Oddný 50 mín mín
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

AntiGravity Aerial Yoga - 13 nóv

Antigravity I Salur 5 Anna Rós
19:40 - 20:40

Zumba

Salur 9 Auður
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 8. jan

CrossFit salur
06:00 - 06:45

Hot Super Toning (HST)

Salur 5 Rakel 45 mín
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Sunna
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 1 Jens Andri
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 8. jan

Crossfit salur
12:00 - 13:00

Hot Yoga

Salur 5 Pálína
12:10 - 12:40

GRIT

Salur 1 Bjarney
15:30 - 16:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 9-11 ára
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Sporthópur Salur 4
16:30 - 17:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 6-8 ára
16:45 - 17:30

Hot Body

Salur 5 Andreea
17:30 - 18:30

Power HIIT

Salur 1 Jóna Ellen
17:30 - 18:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur
17:30 - 18:30

Afró

Salur 9 Sigrún, Agnes, Baba, Cheick
17:35 - 18:35
ATH: Lokaður tími

Power Pilates - 21. nóv

Salur 5 Helga Lind
18:30 - 19:30

Body Fit

Salur 4 Rakel
18:30 - 19:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 8 12-14 ára
18:35 - 19:35

Zumba

Salur 1 Birgitta
19:30 - 20:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 Jazzskvísur
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Ólympískar lyftingar - 21. nóv

Salur 4 Jens Andri
20:00 - 21:00

Hot Yoga

Salur 5 Heiðbrá
06:00 - 07:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
08:30 - 09:30

Hot Yoga

Salur 5 Kristín
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi

Bootcamp salur Dagmar
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi

Salur 9 Dagmar
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi

Salur 3 Dagmar
12:05 - 13:00

Power Spinning

Salur 2 Fjóla 55 mín
12:10 - 12:55

Hot Butt

Salur 5 Helga Lind
13:15 - 14:15
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi

Salur 9 Dagmar
15:00 - 16:00
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Byrjendur Crossfit salur
15:00 - 16:00
ATH: Lokaður tími

Krakkaþjálfun CrossFit

Crossfit salur Þurý
16:00 - 17:00
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Framhald Salur 4
16:30 - 17:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 12-15 ára
16:30 - 17:30

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (9-10 bekkur) Bootcamp salur
17:30 - 18:45

Hot Yoga

Salur 5 Guðrún Björk 75 mín
17:30 - 18:45

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
17:30 - 18:30

Ketilbjöllur

Salur 4 Jens Andri
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Svanborg
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi

Salur 9 Dagmar
18:30 - 19:15

Vyper Teygjur

Salur 9 Valur
18:30 - 19:00

GRIT

Salur 1 Bjarney
19:00 - 20:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 8. jan

Crossfit salur
19:10 - 20:00

Buttlift

Salur 1 Oddný 50 mín mín
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

AntiGravity Aerial Yoga - 13 nóv

Antigravity I Salur 5 Anna Rós
19:40 - 20:40

Zumba

Salur 9 Auður
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 8. jan

CrossFit salur
06:00 - 06:45

Hot Super Toning (HST)

Salur 5 Rakel 45 mín
06:00 - 07:00

Spinning

Salur 2 Sunna
09:00 - 10:00

Styrkur og teygjur

Salur 3 Jens Andri
12:00 - 13:00

Hot Yoga

Salur 5 Pálína
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 8. jan

Crossfit salur
12:10 - 12:40

GRIT

Salur 1 Bjarney
12:10 - 12:40

30 Express NÝTT

Salur 1 Bjarney
15:30 - 16:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 9-11 ára
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Sporthópur Salur 4
16:30 - 17:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 6-8 ára
16:45 - 17:30

Hot Body

Salur 5 Andreea
17:30 - 18:30

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur
17:30 - 18:30

Power HIIT

Salur 1 Jóna Ellen
17:30 - 18:30

Afró

Salur 9 Sigrún, Agnes, Baba, Cheick
17:35 - 18:35
ATH: Lokaður tími

Power Pilates - 21. nóv

Salur 5 Helga Lind
18:30 - 19:30

Body Fit

Salur 4 Rakel
18:30 - 19:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 8 12-14 ára
18:35 - 19:35

Zumba

Salur 1 Birgitta
18:40 - 19:40

Foam Flex

Salur 5 Kiddý
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Ólympískar lyftingar - 21. nóv

Salur 4 Jens Andri
19:30 - 20:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 Jazzskvísur
20:00 - 21:00

Hot Yoga

Sal 5 Heiðbrá
06:00 - 06:30

GRIT

Salur 1 Bjarney
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 8. jan

CrossFit salur
08:30 - 09:30

Morgunjaxlar

Salur 1 Helga Lind
09:40 - 10:40
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi

Bootcamp salur Dagmar
10:00 - 11:00

Yogalates

Salur 5 Andreea
10:50 - 11:50
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi

Salur 9 Dagmar
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Meðgönguleikfimi

Salur 9 Dagmar
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 8. jan

Crossfit salur
12:05 - 13:00

HádegisPúl

Salur 1 Jens Andri
13:15 - 14:15
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi

Salur 9 Dagmar
15:00 - 16:00
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Byrjendur Crossfit salur
16:30 - 17:30

Zumba

Salur 1 Birgitta
16:30 - 17:30

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 12-15 ára
16:30 - 17:30
ATH: Lokaður tími

Unglingaþjálfun CrossFit

Framhald + sporthópur Crossfit salur
16:30 - 17:30

Bootcamp Skæruliðar

Skæruliðar (9-10 bekkur) Bootcamp salur
17:30 - 18:30

Body Pump

Salur 1 Bjarney
17:30 - 18:30
ATH: Lokaður tími

Crossfit grunnur - 8. jan

Crossfit salur
17:30 - 18:30

Hot Yoga

Salur 5 Ragnheiður
10:00 - 11:40

Power Spinning

Salur 2 Gunnhildur 100 mín
10:00 - 11:00

Body Pump

Salur 1 Svanborg
10:00 - 11:00

Zumba / Zumba Toning

Salur 9 Ragga
10:45 - 12:00

Hot Yoga

Salur 5 Guðrún Reynis 75 mín
11:00 - 12:15

Yoga

Salur 8 Arnbjörg
11:00 - 12:00

Tabata

Salur 1 Jens Andri
11:15 - 12:15

Dansskóli Birnu Björns

Salur 9 4-5 ára
12:00 - 13:00

Buttlift

Salur 1 Rakel
12:15 - 13:15

Ólympískar lyftingar

Salur 4 Jens Andri
10:00 - 11:00

Body Pump

Salur 1 Bjarney
11:00 - 12:00

Spinning

Salur 2 Rakel/Fjóla
11:10 - 12:10

Foam Flex

Salur 5 Bjarney
12:15 - 13:30

Hot Power Yoga

Salur 5 Heiðbrá 75 mín mín

Vinsælt

Crossfit grunnur - 8. jan

Hot Body

Hot Butt

Hot Yoga

Ketilbjöllur

Power Pilates - 21. nóv

Vyper Teygjur

Yogalates